CÔNG TY CỔ PHẦN HOÀNG KIM THẾ GIA
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Công ty Cổ Phần HOÀNG KIM THẾ GIA

Go down

Công ty Cổ Phần HOÀNG KIM THẾ GIA   Empty Công ty Cổ Phần HOÀNG KIM THẾ GIA

Bài gửi  tuan_lonely Sat Nov 19, 2011 11:02 pm

CÔNG TY CỔ PHẦN HOÀNG KIM THẾ GIA
PHƯƠNG CHÂM LÀM VIỆC:
• ĐỐI SỬ CHÂN THÀNH
• KINH DOANH CHÍNH QUY
TÁC PHONG LÀM VIỆC:
• THẮP SÁNG CHÍNH MÌNH
• SOI SÁNG ĐƯỜNG BẠN
MỤC TIÊU:
• THEO ĐUỔI ƯỚC MƠ HIỆN THỰC SÁNG TẠO CUỘC SỐNG HẠNH PHÚC
LOGO CÔNG TY LÀ:
• ĐÓA HOA SEN: TƯỢNG TRƯNG CHO THANH CAO ,THOÁT TỤC, SỰ HOÀN HẢO CUÔI CÙNG,LÀ LOÀI HOA TRONG BÙN NHƠ NHƯNG LUÔN THANH CAO TINH KHIẾT, TÂM TRONG SÁNG “GẦN BÙN MÀ CHẲNG HÔI TANH MÙI BÙN” . KINH DOANH LÀ DẤN THÂN, THƯƠNG TRƯỜNG LÀ CÕI PHẬT.
Sen vẫn thế, âm thầm và lặng lẽ
Rồi một mai, bừng sáng giữa khung trời
Từ sâu thẳm chốn bùn lầy đất mẹ
Ngát hương sen, nét đẹp chẳng phai phô
i

• THOẢI VÀNG: SỰ ẤM NO VÀ HẠNH PHÚC. CUỘC SỐNG GIÀU SANG.
• VÒNG TRÒN:THỂ HIỆN CUỘC SỐNG NHƯ Ý, TRỌN VẸN ,.
GIÁM ĐỐC CÔNG TY: QUÁCH TRUNG DUY

Tầm nhìn: HKTG chạm đến những trái tim tỉ phú!
Sứ mệnh: Truyền cảm hứng cho người
Giá trị cốt lõi: Chân lý, dũng khí và dịch vụ. Những giá trị này luôn tồn tại trong trái tim của mỗi hành động mà chúng ta thực hiện và khi giới thiệu cho mọi người nền tảng mà đã
xây dựng.
CƠ HỘI
Anh chị đã từng mơ ước về việc sở hữu một công việc kinh doanh riêng của mình! Anh chị đã từng ao ước trở thành một con người thành công. Hoặc đã phải chờ đợi quá lâu để trở thành một ông chủ? Anh chị muốn thoát khỏi những lo âu về tiền bạc hay không? Thay đổi cuộc sống là nắm bắt CƠ HỘI.
Tương lai trong lòng bàn tay, chúng tôi đã chỉ cho các anh chị con đường, điều quan trọng duy nhất lúc này nếu anh chị nghiêm túc muốn trở thành một doanh nhân thành công là đừng chần chừ nữa, hành động đi! Quyết định ngay bây giờ để tiến tới sự giàu sang và không bao giờ nhìn lại! Mọi việc chỉ đơn
giản là Just do it! – Hãy hành động!
Phát triển
tham gia về một công ty nổi tiếng có những sản phẩm ưu việt và một hệ thống kinh doanh tuyệt vời.
Thành công - làm việc để học, đừng làm việc vì tiền
Giúp đồng tiền vận động và phát triển
Sự lựa chọn hoàn hảo về tiền bạc và cách sống
tiếp thị mạng lưới lưới là một hình thức kinh doanh tiên tiến nhất HOÀNG KIM THẾ GIA
+ khiến người giàu giàu
+ Có hơn một cách để làm giàu
+ Cơ hội ngang bằng thật sự
+ Giáo dục làm thay đổi cuộc đời
+ bạn bè Cùng nhau thăng tiến
+ giá trị vô giá mà mạng lưới đem lại
+ Phát huy kỹ năng kinh doanh quan trọng nhất của bạn
+ Rèn Kĩ năng lãnh đạo
+ Tiền làm việc vì mình
+ Cơ hội thắp sáng ước mơ
+ Một doanh nghiệp đầy tình thương là ngôi nhà thứ hai.
+ Những ưu đãi tiệt vời
Những ưu thế HOÀNG KIM THẾ GIA
1. môi trường thay đổi chính mình, học tập và trưởng thành
2. biến ước mơ thành hiện thực và nhanh chóng đạt được sự thành công
3. rất cân bằng để mọi người thành công
4. mình giúp đỡ bạn bè mình trong tương lai cũng thành công
5. thời gian tự do
6. thu nhập tự do
7. dùng sự hợp tác thay cho cạnh tranh
8. không rủi ro
9. có lớp học đào tạo huấn luyện thay đổi cuộc đời của mình
10. có thể khai thác khả năng tiềm ẩn con người
11. môi trường được làm việc với doanh nhân lớn
HOÀNG KIM THẾ GIA sẽ đào tạo chuyên nghiệp rồi bạn chia sẻ những kiến thức này với con cái bạn, và bạn sẽ chuẩn bị cho chúng bước vào một thế giới đang thay đổi từng ngày. Không ai có thể làm điều đó thay bạn được.
Bước vào HOÀNG KIM THẾ GIA thì chúng ta có thể tự tin mà nói rằng...Nếu không thành công thì cũng thành Nhân....
DŨNG KHÍ VƯƠN LÊN CÁC RÀO CẢN NGĂN BẠN ĐẾN VỚI THÀNH CÔNG .....
CON ĐƯỜNG NGẮN NHẤT ĐẾN VỚI THÀNH CÔNG ......
SỐNG HẾT MÌNH VỚI NHỮNG NĂM THÁNG TUỔI TRẺ.....

Chắc hẳn trong chúng ta,ai cũng cảm nhận được sự trưởng thành từ trong con người mình...Đây là 1 môi trường quá tuyệt vời...chúng ta hãy trân trọng nó...
Đừng quên hy vọng, sự hy vọng cho bạn sức mạnh để tồn tại ngay khi bạn đang bị bỏ rơi..
Đừng đánh mất niềm tin vào bản thân mình, chỉ cần tin là mình có thể làm được và bạn lại có lí do để cố gắng thực hiện điều đó…
Đừng để khó khăn đánh gục bạn, hãy kiên nhẫn rồi bạn sẽ vươt qua..
Đừng đợi chờ những gì bạn muốn mà hãy đi tìm kiếm chúng..
hãy mỉm cười trong cuộc sống.Nụ cười của bạn mang lại hạnh phúc cho người xung quanh và do đó cũng mang lại hanh phúc cho chính bạn..
Đừng bao giờ nói không còn yêu ai nữa nếu nước mắt của người kia vẫn có thể giữ chân bạn…
Đừng khóc vì mọi việc đã qua, hãy cười vì mọi việc đang chờ phía trước..
Đừng chạy theo bề ngoài hào nhoáng, nó có thể phai nhạt theo thời gian..
Đừng chạy theo tiền bạc, 1 ngày kia nó cũng sẽ mất đi..
Hãy chạy theo người nào đó có thể làm bạn luôn mỉm cười bởi vì chỉ có nụ cười xua tan màng đêm u tối trong bạn..
Hãy luôn đặt mình vào vị trí người khác, nếu điều đó tổn thương bạn thì nó cũng tổn thương người khác...
Có bao giờ bạn tự hỏi giá trị thực của cuộc sống không? Tại sao cả đời người, chúng ta cứ mê mải đi tìm, trăn trở suy nghĩ về ý nghĩa và giá trị của nó?
Phải chăng …
Cuộc sống là một đường chạy marathon dài vô tận, nếu ta không cố gắng thì sẽ mãi bị bỏ lại ở phía sau và không bao giờ tới đích.
Cuộc sống là một đường chạy vượt rào, nếu ta không cố gắng ta sẽ không thể vượt qua bất kỳ rào cản nào.
Cuộc sống là một đường chạy nước rút, nếu ta không cố gắng ta chỉ là người chạy cuối cùng.
Cuộc sống là một đường chạy tiếp sức, biết giúp đỡ nhau chúng ta sẽ chiến thắng.
Vậy cuộc sống của bạn là đường chạy nào?… Hay là tất cả?…
Có bao giờ bạn tự hỏi giá trị thực của cuộc sống không? Tại sao cả đời người, chúng ta cứ mê mải đi tìm, trăn trở suy nghĩ về ý nghĩa và giá trị của nó?
Phải chăng …
Cuộc sống là một đường chạy marathon dài vô tận, nếu ta không cố gắng thì sẽ mãi bị bỏ lại ở phía sau và không bao giờ tới đích.
Cuộc sống là một đường chạy vượt rào, nếu ta không cố gắng ta sẽ không thể vượt qua bất kỳ rào cản nào.
Cuộc sống là một đường chạy nước rút, nếu ta không cố gắng ta chỉ là người chạy cuối cùng.
Cuộc sống là một đường chạy tiếp sức, biết giúp đỡ nhau chúng ta sẽ chiến thắng.
Vậy cuộc sống của bạn là đường chạy nào?… Hay là tất cả?…
Tương lai tươi sáng thường dựa trên quá khứ đã quên lãng, bạn không thể sống thanh thản nếu bạn không vứt bỏ mọi nỗi buồn đã qua.
Một điều đáng buồn trong cuộc sống là khi bạn gặp một người có nghĩa đối với bạn , để rồi cuối cùng nhận ra rằng họ sinh ra không phải để cho bạn và chỉ có thể để họ đi ....
Nhưng khi một cánh cửa đóng lại, một cánh cửa khác lại mở ra. Ðiều bạn cần làm là thôi không chờ đợi nơi cánh cửa đã đóng, hãy tìm một cánh cửa khác đang mở ra cho mình.
Khi bạn được sinh ra , bạn khóc còn mọi người xung quanh cười. Hãy sống sao cho khi bạn qua đời, mọi người khóc còn bạn, bạn cười.
Con người sinh ra không phải để tan biến đi như một hạt cát vô danh. Họ sinh ra để in dấu lại trên mặt đất, in dấu lại trong trái tim người khác.
Bạn chưa cần đến 3 giây để nói "tôi sẽ thành công", chưa đến 3 phút để giải thích câu nói ấy, chưa đến 3 ngày để cảm nhận được ý nghĩa của nó , nhưng để chứng minh câu nói đơn giản ấy thì cả cuộc đời vẫn là chưa đủ.
Có một sự thật là bạn sẽ không biết bạn có gì cho đến khi đánh mất nó, nhưng cũng có một sự thật khác là bạn cũng sẽ không biết mình đang tìm kiếm cái gì cho đến khi có nó.
Hãy làm những gì bạn muốn làm, mơ những gì bạn muốn mơ , tới đâu bạn muốn tới , trở thành những gì bạn muốn , bởi bạn chỉ có một cuộc sống và một cơ hội để làm tất cả những gì bạn muốn.

tuan_lonely
Admin

- Similar topics