CÔNG TY CỔ PHẦN HOÀNG KIM THẾ GIA
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

ĐỪNG BAO GIỜ NÓI BẠN THẤT BẠI HÃY BIẾN LỜI NÓI THÀNH HÀNH ĐỘNG

Go down

ĐỪNG BAO GIỜ NÓI BẠN THẤT BẠI HÃY BIẾN LỜI NÓI THÀNH HÀNH ĐỘNG Empty ĐỪNG BAO GIỜ NÓI BẠN THẤT BẠI HÃY BIẾN LỜI NÓI THÀNH HÀNH ĐỘNG

Bài gửi  vanthanh_DiAn Fri Dec 02, 2011 10:20 pm

Rolling Eyes Mình là Van Thanh hiện tại cũng là một thành viên của mái nhà Hoàng Kim Thế Gia. và hiện đang công tác làm việc tại Dĩ An - Bình Dương. Mình cộng tác vói công ty cũng đã hơn 1 năm rồi . Mình cảm nhận được rất là nhiều điều từ mái nhà HKTG . và mình cũng coi no như mái nhà thứ 2 của mình vậy. vì chính nơi này đã sinh ra mình lần thứ 2 và nuôi nấn mình trưởng thành. Và các bạn biết ko ? Đặc Biệt hơn mình rất tự hào khi ở chi nhánh mình lại có một người lãnh đạo rất tài ba và làm việc luôn lấy chữ tâm làm đầu , ko ai khác đó chính là A. Nguyễn Thanh Đoài . Và mình thề sống chết vì con người này. Bởi mình xem con người này như người thầy người cha của mình vậy. Mình cũng muốn chia sẻ với các bạn thêm 1 diều là : Cuộc Sống để đạt được 2 chữ THÀNH CÔNG nói khó cũng ko khó , nói dễ cũng ko dễ mà quan trọng mỗi chúng ta có đủ quyết tâm để thực hiện nó ko mà thôi. ĐỪNG BAO GIỜ NÓI BẠN THẤT BẠI HÃY BIẾN LỜI NÓI THÀNH HÀNH ĐỘNG. Mình cũng chỉ có đôi dòng tâm sự vây thôi. Cuối lời mình cũng gửi lời chúc sức khỏe đến Đại Gia Trưởng, Đổng Sự , Các vị lãnh đạo 5 Sen , anh em người nhà dồi dào sức khỏe để phát triển sự nghiệp Hoàng Kim Thế Gia đúng như tên gọi của nó. Chúc Bạn THÀNH CÔNG. Rolling Eyes Rolling Eyes

vanthanh_DiAn

- Similar topics